Wasanni masu lafiya, koren rai!Mayar da hankali kan Saji na Duniya "Mataki 10,000 a Rana" taron ya ƙare cikin nasara

Domin inganta yanayin jiki na ma'aikata da samar da lafiya da ingantaccen yanayi na kamfani.Mayar da hankali Global Logisticsgudanar da wani aiki mai taken "Tafiya Matakai 10,000 kowace rana" daga 8 ga Agusta zuwa 14 ga Agusta.Abokan aiki 40 sun shiga rayayye, kuma an sabunta jerin ƙidayar matakin kowace rana.Kowane mutum ya ɗauki mataki don aiwatar da manufar " motsa jiki mai lafiya, rai mai rai ".

Mayar da hankali Global Logistics

Bayan gasar mako guda, kowa yana da matakai da yawa, kuma tafiya 10,000 a rana aiki ne kawai na asali, kuma ainihin maigidan ba zai daina ba.A ranar 19 ga Agusta, aikin na tsawon mako "Mataki 10,000 a Rana" ya ƙare cikin nasara.Focus Global Logistics ya gudanar da bikin bayar da lambar yabo, kuma ya ba da lambar yabo ta Mataki ɗaya (TOP3 a cikin adadin matakan matakai), lambar yabo ta Transcendence (mafi yawan matakai a kowace rana), lambar yabo ta Popularity (mafi girman adadin abubuwan so a cikin da'irar abokai) , Kyautar dagewa da sauran kyaututtuka don ƙarfafa abokan aikin da suka shiga cikin ayyukan.

Mayar da hankali Global Logistics

Allen Yuan, babban manajan kamfanin Focus Global Logistics reshen Shenzhen, ya bayyana a cikin jawabinsa cewa, yana fatan za a sa kaimi ga abokan aikinsu a fannin wasannin motsa jiki ta wannan hanya, da samar da yanayi mai koshin lafiya, da fuskantar kalubale a wurin aiki tare da himma.

 Mayar da hankali Global Logistics

"Motsa jiki lafiya, koren rai" ba taken ba ne mai sauƙi, amma za mu iya farawa daga ayyukanmu na yau da kullun kuma mu ɗauki mataki ɗaya.Yi ƙarin tafiya a cikin lokacinku na kyauta, kuma ba shi da wahala a yi matakai 10,000 a rana!A nan gaba, Focus Global Logistics zai riƙe nau'ikan ayyuka iri ɗaya daga lokaci zuwa lokaci don kawo wadata da ƙwarewa iri-iri ga rayuwar ma'aikata."Haɗe da ni" tare, ba da shawarar wasanni masu lafiya, da gina rayuwa mai koren tare!

Mayar da hankali Global Logistics


Lokacin aikawa: Agusta-25-2022